Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w26 March ojú ìwé 20-25 Wàá “Ṣàṣeyọrí” Tó O Bá Ní Ìjìnlẹ̀ Òye Jagunjagun àti Ọmọbìnrin Kékeré Kan Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkọ Ọ̀gá Rẹ̀ Lọ́wọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ó Kọ́kọ́ Ṣàìgbọràn àmọ́ Nígbà Tó Yá Ó Ṣègbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkùnrin Alágbára Kan Lọ́wọ́ Ìwé Ìtàn Bíbélì Ọmọbìnrin Kékeré Kan Tí Ó Fìgboyà Sọ̀rọ̀ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Jèhófà “Ń Mú Àwọn Tó Ní Ọgbẹ́ Ọkàn Lára Dá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Àwọn Ọmọdé Tó Mú Inú Ọlọ́run Dùn Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Máa Rántí Pé Jèhófà Ni “Ọlọ́run Alààyè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Ó Kẹ́kọ̀ọ́ Nínú Àwọn Àṣìṣe Rẹ̀ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Kọ́ Ìdí Tó Fi Yẹ Kó Jẹ́ Aláàánú Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn