Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mrt àpilẹ̀kọ 112 Ìgbà Wo Ni Gbogbo Ogun Yìí Máa Dópin? Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ogun Tí Wọ́n Ń Jà ní Middle East? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Gbogbo Wa Ni Ogun àti Rògbòdìyàn Ń Ṣàkóbá Fún Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2025 Ó Ti Lé Lọ́dún Kan Tí Ogun Ti Ń Jà ní Ukraine—Kí Ni Bíbélì Sọ Pé Ọlọ́run Máa Ṣe? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Èrò Ọlọ́run Nípa Ogun Lóde Òní Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ohun Tí Ìjọba Ọlọ́run Máa Ṣe sí Ogun Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Wọ́n Ti Ná Ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ Owó Sórí Ogun—Kí Ni Àbárèbábọ̀ Ẹ̀? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Orílẹ̀-èdè Rọ́ṣíà Gbógun Wọ Orílẹ̀-èdè Ukraine Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Bí Ogun àti Rògbòdìyàn Ṣe Máa Dópin Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2025 Kí Nìdí Táwa Kristẹni Kì í Fi í Jagun Báwọn Ọmọ Ísírẹ́lì Àtijọ́ Ṣe Jagun? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Ṣé Ogun Àgbáyé Tún Máa Jà?—Kí Ni Bíbélì Sọ? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò