ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì

  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé Sí
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Lẹ́tà Látọ̀dọ̀ Ìgbìmọ̀ Olùdarí
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 1
  • Ẹ̀KỌ́ 1
    Ọlọ́run Dá Ọ̀run àti Ayé
  • Ẹ̀KỌ́ 2
    Ọlọ́run Dá Ọkùnrin àti Obìnrin Àkọ́kọ́
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 2
  • Ẹ̀KỌ́ 3
    Ádámù àti Éfà Ṣàìgbọràn sí Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 4
    Kéènì Bínú Pa Àbúrò Rẹ̀
  • Ẹ̀KỌ́5
    Nóà Kan Áàkì
  • Ẹ̀KỌ́ 6
    Èèyàn Mẹ́jọ La Ìparun Já
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 3
  • Ẹ̀KỌ́ 7
    Ilé Gogoro Bábélì
  • Ẹ̀KỌ́ 8
    Ábúráhámù àti Sérà Ṣègbọràn sí Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 9
    Sérà Bímọ Nígbà Tó Darúgbó!
  • Ẹ̀KỌ́ 10
    Ẹ Rántí Aya Lọ́ọ̀tì
  • Ẹ̀KỌ́ 11
    Ọlọ́run Dán Ìgbàgbọ́ Ábúráhámù Wò
  • Ẹ̀KỌ́ 12
    Jékọ́bù Rí Ogún Gbà
  • Ẹ̀KỌ́ 13
    Jékọ́bù àti Ísọ̀ Parí Ìjà Wọn
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 4
  • Ẹ̀KỌ́ 14
    Ẹrú Tó Ṣègbọràn sí Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 15
    Jèhófà Ò Gbàgbé Jósẹ́fù
  • Ẹ̀KỌ́ 16
    Ta Ni Jóòbù?
  • Ẹ̀KỌ́ 17
    Mósè Pinnu Láti Jọ́sìn Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 18
    Iná Ń Jó Lára Igi Kékeré Kan
  • Ẹ̀KỌ́ 19
    Àwọn Ìyọnu Mẹ́ta Àkọ́kọ́
  • Ẹ̀KỌ́ 20
    Àwọn Ìyọnu Mẹ́fà Tó Tẹ̀ Lé E
  • Ẹ̀KỌ́ 21
    Ìyọnu Kẹwàá
  • Ẹ̀KỌ́ 22
    Iṣẹ́ Ìyanu ní Òkun Pupa
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 5
  • Ẹ̀KỌ́ 23
    Wọ́n Ṣèlérí fún Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 24
    Wọn Ò Mú Ìlérí Wọn Ṣẹ
  • Ẹ̀KỌ́ 25
    Wọ́n Kọ́ Àgọ́ Ìjọsìn
  • Ẹ̀KỌ́ 26
    Àwọn Amí Méjìlá
  • Ẹ̀KỌ́ 27
    Wọ́n Ta Ko Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 28
    Kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́ Báláámù Sọ̀rọ̀
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 6
  • Ẹ̀KỌ́ 29
    Jèhófà Yan Jóṣúà
  • Ẹ̀KỌ́ 30
    Ráhábù Fi Àwọn Amí Pa Mọ́
  • Ẹ̀KỌ́ 31
    Jóṣúà àti Àwọn Ará Gíbíónì
  • Ẹ̀KỌ́ 32
    Aṣáájú Tuntun àti Obìnrin Onígboyà Méjì
  • Ẹ̀KỌ́ 33
    Rúùtù àti Náómì
  • Ẹ̀KỌ́ 34
    Gídíónì Ṣẹ́gun Àwọn Ará Mídíánì
  • Ẹ̀KỌ́ 35
    Hánà Gbàdúrà Pé Kí Ọlọ́run Fún Òun ní Ọmọkùnrin
  • Ẹ̀KỌ́ 36
    Ìlérí Tí Jẹ́fútà Ṣe
  • Ẹ̀KỌ́ 37
    Jèhófà Bá Sámúẹ́lì Sọ̀rọ̀
  • Ẹ̀KỌ́ 38
    Jèhófà Sọ Sámúsìn Di Alágbára
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 7
  • Ẹ̀KỌ́ 39
    Ọba Àkọ́kọ́ ní Ísírẹ́lì
  • Ẹ̀KỌ́ 40
    Dáfídì àti Gòláyátì
  • Ẹ̀KỌ́ 41
    Dáfídì àti Sọ́ọ̀lù
  • Ẹ̀KỌ́ 42
    Jónátánì Nígboyà, Ó sì Jẹ́ Adúrótini
  • Ẹ̀KỌ́ 43
    Ọba Dáfídì Dẹ́ṣẹ̀
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 8
  • Ẹ̀KỌ́ 44
    Wọ́n Kọ́ Tẹ́ńpìlì fún Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 45
    Ìjọba Ísírẹ́lì Pín sí Méjì
  • Ẹ̀KỌ́ 46
    Ìṣẹ̀lẹ̀ Kan Lórí Òkè Kámẹ́lì
  • Ẹ̀KỌ́ 47
    Jèhófà Fún Èlíjà Lókun
  • Ẹ̀KỌ́ 48
    Ọmọkùnrin Opó kan Jíǹde
  • Ẹ̀KỌ́ 49
    Ọlọ́run Fìyà Jẹ Ayaba Kan Tó Burú Gan-an
  • Ẹ̀KỌ́ 50
    Jèhófà Gbèjà Jèhóṣáfátì
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 9
  • Ẹ̀KỌ́ 51
    Jagunjagun àti Ọmọbìnrin Kékeré Kan
  • Ẹ̀KỌ́ 52
    Àwọn Ọmọ Ogun Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 53
    Jèhóádà Nígboyà
  • Ẹ̀KỌ́ 54
    Jèhófà Ní Sùúrù fún Jónà
  • Ẹ̀KỌ́ 55
    Áńgẹ́lì Jèhófà Dáàbò Bo Hẹsikáyà
  • Ẹ̀KỌ́ 56
    Jòsáyà Fẹ́ràn Òfin Ọlọ́run
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 10
  • Ẹ̀KỌ́ 57
    Jèhófà Rán Jeremáyà Pé Kó Lọ Wàásù
  • Ẹ̀KỌ́ 58
    Wọ́n Pa Jerúsálẹ́mù Run
  • Ẹ̀KỌ́ 59
    Ọ̀dọ́kùnrin Mẹ́rin Ṣègbọràn sí Jèhófà
  • Ẹ̀KỌ́ 60
    Ìjọba kan Tó Máa Wà Títí Láé
  • Ẹ̀KỌ́ 61
    Wọn Ò Tẹrí Ba
  • Ẹ̀KỌ́ 62
    Ìjọba kan Tó Dà Bí Igi Ńlá
  • Ẹ̀KỌ́ 63
    Ọ̀rọ̀ Tó Hàn Lára Ògiri
  • Ẹ̀KỌ́ 64
    Wọ́n Ju Dáníẹ́lì Sínú Ihò Kìnnìún
  • Ẹ̀KỌ́ 65
    Ẹ́sítà Gba Àwọn Èèyàn Ẹ̀ Nínú Ewu
  • Ẹ̀KỌ́ 66
    Ẹ́sírà Kọ́ Àwọn Èèyàn ní Òfin Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 67
    Ògiri Jerúsálẹ́mù
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 11
  • Ẹ̀KỌ́ 68
    Èlísábẹ́tì Bí Ọmọ Kan
  • Ẹ̀KỌ́ 69
    Áńgẹ́lì Gébúrẹ́lì Lọ Sọ́dọ̀ Màríà
  • Ẹ̀KỌ́ 70
    Àwọn Áńgẹ́lì Kéde Pé Wọ́n Ti Bí Jésù
  • Ẹ̀KỌ́ 71
    Jèhófà Dáàbò Bo Jésù
  • Ẹ̀KỌ́ 72
    Ìgbà Tí Jésù Wà Lọ́mọdé
  • Ẹ̀KỌ́ 73
    Jòhánù Múra Àwọn Èèyàn Sílẹ̀
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 12
  • Ẹ̀KỌ́ 74
    Jésù Di Mèsáyà
  • Ẹ̀KỌ́ 75
    Èṣù Dán Jésù Wò
  • Ẹ̀KỌ́ 76
    Jésù Lé Àwọn Tó Ń Tajà Nínú Tẹ́ńpìlì
  • Ẹ̀KỌ́ 77
    Obìnrin kan Wá Pọn Omi Nínú Kànga
  • Ẹ̀KỌ́ 78
    Jésù Wàásù Nípa Ìjọba Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 79
    Jésù Ṣe Ọ̀pọ̀ Iṣẹ́ Ìyanu
  • Ẹ̀KỌ́ 80
    Jésù Yan Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá
  • Ẹ̀KỌ́ 81
    Ìwàásù Orí Òkè
  • Ẹ̀KỌ́ 82
    Jésù Kọ́ Àwọn Ọmọ Ẹ̀yìn Ẹ̀ Bí Wọ́n Á Ṣe Máa Gbàdúrà
  • Ẹ̀KỌ́ 83
    Jésù Fún Ọ̀pọ̀ Èèyàn Lóúnjẹ
  • Ẹ̀KỌ́ 84
    Jésù Rìn Lórí Omi
  • Ẹ̀KỌ́ 85
    Jésù Wo Ẹnì Kan Sàn Lọ́jọ́ Sábáàtì
  • Ẹ̀KỌ́ 86
    Jésù Jí Lásárù Dìde
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 13
  • Ẹ̀KỌ́ 87
    Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa
  • Ẹ̀KỌ́ 88
    Wọ́n Mú Jésù
  • Ẹ̀KỌ́ 89
    Pétérù Sọ Pé Òun Ò Mọ Jésù Rí
  • Ẹ̀KỌ́ 90
    Wọ́n Pa Jésù ní Gọ́gọ́tà
  • Ẹ̀KỌ́ 91
    Jésù Jíǹde
  • Ẹ̀KỌ́ 92
    Jésù Fara Han Àwọn Apẹja
  • Ẹ̀KỌ́ 93
    Jésù Pa Dà sí Ọ̀run
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 14
  • Ẹ̀KỌ́ 94
    Àwọn Ọmọ Ẹ̀yìn Jésù Gba Ẹ̀mí Mímọ́
  • Ẹ̀KỌ́ 95
    Kò Sóhun Tó Lè Dá Wọn Dúró
  • Ẹ̀KỌ́ 96
    Jésù Yan Sọ́ọ̀lù
  • Ẹ̀KỌ́ 97
    Kọ̀nílíù Gba Ẹ̀mí Mímọ́
  • Ẹ̀KỌ́ 98
    Ẹ̀sìn Kristẹni Dé Ọ̀pọ̀ Orílẹ̀-Èdè
  • Ẹ̀KỌ́ 99
    Ẹ̀ṣọ́ Ọgbà Ẹ̀wọ̀n kan Gbọ́ Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run
  • Ẹ̀KỌ́ 100
    Pọ́ọ̀lù àti Tímótì
  • Ẹ̀KỌ́ 101
    Wọ́n Gbé Pọ́ọ̀lù Lọ sí Róòmù
  • Ẹ̀KỌ́ 102
    Ìran Tí Jòhánù Rí
  • Ẹ̀KỌ́ 103
    “Kí Ìjọba Rẹ Dé”
  • Àwọn ẹ̀kọ́ tó o lè kọ́ látinú Bíbélì
Yorùbá Publications (1987-2026)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2026 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́