Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé YìíÀFIKÚN Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé sí Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí ORÍ Ṣé Ohun Tí Ọlọ́run Fẹ́ Kó Máa Ṣẹlẹ̀ Nìyí? ORÍ KÌÍNÍ Kí Ni Òtítọ́ Nípa Irú Ẹni Tí Ọlọ́run Jẹ́? ORÍ KEJÌ Bíbélì—Ìwé Kan Tó Wá Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run ORÍ KẸTA Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ilẹ̀ Ayé? ORÍ KẸRIN Ta Ni Jésù Kristi? ORÍ KARÙN-ÚN Ìràpadà—Ẹ̀bùn Tó Ṣeyebíye Jù Lọ Tí Ọlọ́run Fúnni ORÍ KẸFÀ Ibo Làwọn Òkú Wà? ORÍ KEJE Ojúlówó Ìrètí Fáwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú ORÍ KẸJỌ Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? ORÍ KẸSÀN-ÁN Ṣé “Àwọn Ọjọ́ Ìkẹyìn” La Wà Yìí? ORÍ KẸWÀÁ Àwọn Ẹ̀dá Ẹ̀mí—Ohun Tí Wọ́n Ń Ṣe fún Wa ORÍ KỌKÀNLÁ Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Fàyè Gba Ìyà Tó Ń Jẹ Aráyé? ORÍ KEJÌLÁ Gbé Ìgbé Ayé Tó Múnú Ọlọ́run Dùn ORÍ KẸTÀLÁ Ojú Tí Ọlọ́run Fi Ń Wo Ẹ̀mí Ni Kí Ìwọ Náà Máa Fi Wò Ó ORÍ KẸRÌNLÁ Ohun Tó O Lè Ṣe Kí Ìdílé Rẹ Lè Jẹ́ Aláyọ̀ ORÍ KẸẸ̀Ẹ́DÓGÚN Ìjọsìn Tó Ní Ìtẹ́wọ́gbà Ọlọ́run ORÍ KẸRÌNDÍNLÓGÚN Fi Hàn Pé Ìsìn Tòótọ́ Lo Fẹ́ Ṣe ORÍ KẸTÀDÍNLÓGÚN Sún Mọ́ Ọlọ́run Nípasẹ̀ Àdúrà ORÍ KEJÌDÍNLÓGÚN Ìrìbọmi Ló Máa Fìdí Àjọṣe Rẹ Pẹ̀lú Ọlọ́run Múlẹ̀ ORÍ KỌKÀNDÍNLÓGÚN Má Ṣe Kúrò Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run